| Nguồn gốc | Trung Quốc |
|---|---|
| Số mô hình | CH-P-2 |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Vật chất | Kim loại |
| Chứng nhận chất lượng | CE ISO 13485 |
| Tên | GIÁ TRUNG QUỐC MÁY BƠM SYRINGE CHÍNH XÁC, MS31, CE / ISO THIẾT BỊ BỆNH VIỆN ĐƯỢC PHÊ DUYỆT |
|---|---|
| Khối lượng truyền | 0,01-9999,999ml, Từng bước 0,01ml |
| Kích thước sryinge | 2ml, 5ml, 10ml, 20ml, 30ml, 50 / 60ml |
| Tỷ lệ Bolus | 2ml syringe: 100ml/h; Ống tiêm 2ml: 100ml / h; 5ml syringe: 150ml/h; Ống tiê |
| Báo thức | Low battery; Pin yếu; Battery exhausted, Air in line, Door open, AC and DC off, Pau |