| Tên | Màn hình bệnh nhân Vitavue10 Phòng phẫu thuật bệnh viện ICU Di động Độ sáng đầy đủ |
|---|---|
| từ khóa | Vitavue Series Màn hình bệnh nhân Đèn cảnh báo 360 độ |
| Màn hình | Màn hình cảm ứng miễn phí rắc rối |
| Thể loại | Tình trạng bệnh nhân và tình trạng hệ thống |
| Kích thước | 278 (W) x190 (H) x120 (D) mm |
| Nguồn gốc | TRUNG QUỐC |
|---|---|
| Người mẫu Numbe | HE-K-6 |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Vật tư | Kim khí |
| Đơn xin | Phòng mổ, phòng mổ nội soi, |
| Nguồn gốc | TRUNG QUỐC |
|---|---|
| Số mô hình | HE-K-3 |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Vật tư | Kim khí |
| Chứng nhận | CE, ISO 13485 |
| Nguồn gốc | TRUNG QUỐC |
|---|---|
| Số mô hình | HE-K-3 |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Vật tư | Kim khí |
| Chứng nhận chất lượng | CE ISO 13485 |
| Nguồn gốc | TRUNG QUỐC |
|---|---|
| Số mô hình | HE-K-6 |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Vật tư | Kim khí |
| Chứng nhận chất lượng | CE ISO 13485 |
| Tên | Bơm truyền sản phẩm thú y, Mi23, Ce / Iso Nguồn cung cấp được chấp thuận |
|---|---|
| Khối lượng truyền | 0,01-9999,99ml, Từng bước 0,01ml |
| Lưu lượng dòng chảy | 0,01-1800ml / h , Từng bước 0,01ml / h |
| Sự chính xác | ± 5% |
| Tỷ lệ thanh lọc / Bolus | 1-2200ml / h, Từng bước 1ml / h |
| Tên | Bơm truyền sản phẩm thú y, Mi23, Ce / Iso Nguồn cung cấp được chấp thuận |
|---|---|
| Khối lượng truyền | 0,01-9999,99ml, Từng bước 0,01ml |
| Lưu lượng dòng chảy | 0,01-1800ml / h , Từng bước 0,01ml / h |
| Tỷ lệ thanh lọc / Bolus | 1-2200ml / h, Từng bước 1ml / h |
| Sự chính xác | ± 5% |
| Tên | Máy bơm truyền dịch dễ sử dụng, Thiết bị bệnh viện được phê duyệt Mi20, Ce / Iso |
|---|---|
| Khối lượng truyền | 0,01-9999,99ml, Từng bước 0,01ml |
| Lưu lượng dòng chảy | 0,01-1800ml / h , Từng bước 0,01ml / h |
| Sự chính xác | ± 5% |
| Tỷ lệ thanh lọc / Bolus | 1-1800ml / h có thể điều chỉnh, |
| Tên | Máy bơm truyền trắng giá cả phải chăng, Thiết bị bệnh viện được phê duyệt Mi20, Ce / Iso |
|---|---|
| Khối lượng truyền | 0,01-9999,99ml, Từng bước 0,01ml |
| Lưu lượng dòng chảy | 0,01-1800ml / h , Từng bước 0,01ml / h |
| Sự chính xác | ± 5% |
| Tỷ lệ thanh lọc / Bolus | 1-1800ml / h có thể điều chỉnh, ± 20% |
| Tên sản phẩm | THIẾT BỊ BỆNH VIỆN ĐƯỢC PHÊ DUYỆT CỦA CE / ISO DỄ SỬ DỤNG |
|---|---|
| Khối lượng truyền | 0,1-9999,9ml, Từng bước 0,1ml |
| Lưu lượng dòng chảy | 0,1-1800ml / h , Từng bước 0,1ml / h |
| Sự chính xác | ± 5% |
| Tỷ lệ thanh lọc / Bolus | 1-1800ml / h có thể điều chỉnh, ± 20% |