| Tên | MÁY BƠM SYRINGE DỄ SỬ DỤNG TRUNG QUỐC, MS58, THIẾT BỊ ICU ĐƯỢC PHÊ DUYỆT CE / ISO |
|---|---|
| Khối lượng truyền | 0,01-9999,999ml, Từng bước 0,01ml |
| Kích thước sryinge | 2ml, 5ml, 10ml, 20ml, 30ml, 50 / 60ml |
| Tỷ lệ Bolus | 2ml syringe: 100ml/h; Ống tiêm 2ml: 100ml / h; 5ml syringe: 150ml/h; Ống tiê |
| Báo thức | Low battery; Pin yếu; Battery exhausted, Air in line, Door open, AC and DC off, Pau |
| Tên | MÁY BƠM SYRINGE DỄ SỬ DỤNG TRUNG QUỐC, MS37, THIẾT BỊ ICU ĐƯỢC PHÊ DUYỆT CE / ISO |
|---|---|
| Khối lượng truyền | 0,01-9999,999ml, Từng bước 0,01ml |
| Kích thước sryinge | 2ml, 5ml, 10ml, 20ml, 30ml, 50 / 60ml |
| Tỷ lệ Bolus | 2ml syringe: 100ml/h; Ống tiêm 2ml: 100ml / h; 5ml syringe: 150ml/h; Ống tiê |
| Báo thức | Low battery; Pin yếu; Battery exhausted, Air in line, Door open, AC and DC off, Pau |
| Tên may moc | MÁY BƠM SYRINGE CHẤT LƯỢNG CAO, THIẾT BỊ ICU ĐƯỢC PHÊ DUYỆT MS37, CE / ISO |
|---|---|
| Khối lượng truyền | 0,01-9999,999ml, Từng bước 0,01ml |
| Kích thước sryinge | 2ml, 5ml, 10ml, 20ml, 30ml, 50 / 60ml |
| Tỷ lệ Bolus | 2ml syringe: 100ml/h; Ống tiêm 2ml: 100ml / h; 5ml syringe: 150ml/h; Ống tiê |
| Báo động chức năng | Low battery; Pin yếu; Battery exhausted, Air in line, Door open, AC and DC off, Pau |
| Tên | MÁY BƠM SYRINGE GIÁ THẤP HƠN, THIẾT BỊ ICU ĐƯỢC PHÊ DUYỆT MS37, CE / ISO |
|---|---|
| Khối lượng truyền | 0,01-9999,999ml, Từng bước 0,01ml |
| Kích thước sryinge | 2ml, 5ml, 10ml, 20ml, 30ml, 50 / 60ml |
| Tỷ lệ Bolus | 2ml syringe: 100ml/h; Ống tiêm 2ml: 100ml / h; 5ml syringe: 150ml/h; Ống tiê |
| Báo thức | Low battery; Pin yếu; Battery exhausted, Air in line, Door open, AC and DC off, Pau |
| Tên | GIÁ THẤP HƠN MÁY BƠM SYRINGE TRẮNG, MS37, CE / ISO THIẾT BỊ Y TẾ ĐƯỢC PHÊ DUYỆT |
|---|---|
| Khối lượng truyền | 0,01-9999,999ml, Từng bước 0,01ml |
| Kích thước sryinge | 2ml, 5ml, 10ml, 20ml, 30ml, 50 / 60ml |
| Tỷ lệ Bolus | 2ml syringe: 100ml/h; Ống tiêm 2ml: 100ml / h; 5ml syringe: 150ml/h; Ống tiê |
| Báo động máy | Low battery; Pin yếu; Battery exhausted, Air in line, Door open, AC and DC off, Pau |
| Tên | MÁY BƠM SYRINGE CHÍNH XÁC TRUNG QUỐC CHẤT LƯỢNG TỐT, THIẾT BỊ ICU ĐƯỢC PHÊ DUYỆT MS58, CE / ISO |
|---|---|
| Khối lượng truyền | 0,01-9999,999ml, Từng bước 0,01ml |
| Kích thước sryinge | 2ml, 5ml, 10ml, 20ml, 30ml, 50 / 60ml |
| Tỷ lệ Bolus | 2ml syringe: 100ml/h; Ống tiêm 2ml: 100ml / h; 5ml syringe: 150ml/h; Ống tiê |
| Báo thức | Low battery; Pin yếu; Battery exhausted, Air in line, Door open, AC and DC off, Pau |
| Tên | TRUNG QUỐC DỄ SỬ DỤNG MÁY BƠM SYRINGE TRẮNG, MS32, CE / ISO THIẾT BỊ ICU ĐƯỢC PHÊ DUYỆT |
|---|---|
| Khối lượng truyền | 0,01-9999,999ml, Từng bước 0,01ml |
| Kích thước sryinge | 2ml, 5ml, 10ml, 20ml, 30ml, 50 / 60ml |
| Tỷ lệ Bolus | 2ml syringe: 100ml/h; Ống tiêm 2ml: 100ml / h; 5ml syringe: 150ml/h; Ống tiê |
| Báo thức | Low battery; Pin yếu; Battery exhausted, Air in line, Door open, AC and DC off, Pau |
| Tên | Phòng phẫu thuật Hoạt động không bóng Đèn trần SX-II 700L Lực chữa lành |
|---|---|
| từ khóa | Trong hoạt động tiêm tĩnh mạch đèn không bóng |
| Số lượng bóng đèn | 80 chiếc |
| Độ sáng (Lux) | 40,0000—140,000Lux |
| Nhiệt độ màu (K) | 3700 nghìn ~ 5000 nghìn |
| Tên | Máy tạo biPAP di động y tế dòng LA với máy tạo ẩm và mặt nạ |
|---|---|
| từ khóa | Sử dụng tại nhà Máy BiPAP tự động |
| Islop | Tự động, cấp độ 1-6 |
| Vật tư | Kim loại, nhựa |
| Mức độ ồn | ≤30dB |
| Tên | HE-L500I Thiết bị ánh sáng y tế đèn LED di động đèn phẫu thuật |
|---|---|
| từ khóa | Hệ thống treo phổ quát |
| Vật tư | Kim loại, nhựa, thép |
| Độ sáng ánh sáng | 30.000-160.000Lux |
| Loại bóng đèn | DẪN ĐẾN |