| Tên | Thiết bị y tế bệnh viện HE-L500I thiết bị chiếu sáng dẫn đầu hoạt động không bóng |
|---|---|
| từ khóa | Hệ thống treo phổ quát |
| Vật tư | Kim loại, nhựa, thép |
| Độ sáng ánh sáng | 30.000-160.000Lux |
| Loại bóng đèn | DẪN ĐẾN |
| Tên | HE-608-A Y tế OT Bàn mổ phẫu thuật điện đa chức năng Nhãn khoa |
|---|---|
| từ khóa | Dễ dàng thao tác các chức năng khác nhau của bảng. |
| Điều chỉnh bằng tay của Cầu thận tích hợp | 0-120 (mm) |
| Căn cứ | Thiết kế hình chữ T |
| Nệm | Bọt nhớ hai lớp 80mm |
| Tên | Y tế OT Bàn mổ phẫu thuật điện đa năng HE-608-A |
|---|---|
| từ khóa | Dễ dàng thao tác các chức năng khác nhau của bảng. |
| Điều chỉnh bằng tay của Cầu thận tích hợp | 0-120 (mm) |
| Căn cứ | Thiết kế hình chữ T |
| Nệm | Bọt nhớ hai lớp 80mm |
| Tên | Hoạt động bệnh viện OSEN 8000D Sử dụng Màn hình đa tham số độ sâu gây mê |
|---|---|
| từ khóa | Màn hình đa thông số độ sâu gây mê thế hệ mới nhất |
| Trưng bày | Màn hình lớn 12.1 TFT màu LCD |
| Phạm vi áp dụng | Người lớn, trẻ em và trẻ sơ sinh |
| Vật tư | Nhựa, thép |
| Tên | Sơ cứu cầm tay OSEN 8000 Theo dõi Độ sâu Đa thông số Y học của Máy gây mê |
|---|---|
| từ khóa | Màn hình đa thông số độ sâu gây mê thế hệ mới nhất |
| Trưng bày | Màn hình lớn 12.1 TFT màu LCD |
| Phạm vi áp dụng | Người lớn, trẻ em và trẻ sơ sinh |
| Vật tư | Nhựa, thép |
| Tên | Máy bơm tiêm truyền sản phẩm thú y chất lượng CHINA, Mi23, Ce / Iso Nguồn cung cấp được chấp thuận |
|---|---|
| Khối lượng truyền | 0,01-9999,99ml, Từng bước 0,01ml |
| Lưu lượng dòng chảy | 0,01-1800ml / h , Từng bước 0,01ml / h |
| Sự chính xác | ± 5% |
| Tỷ lệ thanh lọc / Bolus | 1-2200ml / h, Từng bước 1ml / h |
| Tên của sản phẩm | MÁY BƠM TRUYỀN ĐỘNG, MI27, CE / ISO THIẾT BỊ BỆNH VIỆN ĐƯỢC PHÊ DUYỆT |
|---|---|
| Khối lượng truyền | 0,01-9999,99ml, Từng bước 0,01ml |
| Lưu lượng dòng chảy | 0,01-1800ml / h , Từng bước 0,01ml / h |
| Sự chính xác | ± 5% |
| Tỷ lệ thanh lọc / Bolus | 1-1800ml / h có thể điều chỉnh, ± 20% |
| Tên | MÁY BƠM LẠNH, MI23, Chất lượng tốt CE / ISO THIẾT BỊ BỆNH VIỆN ĐƯỢC PHÊ DUYỆT |
|---|---|
| Khối lượng truyền | 0,01-9999,99ml, Từng bước 0,01ml |
| Lưu lượng dòng chảy | 0,01-1800ml / h , Từng bước 0,01ml / h |
| Sự chính xác | ± 5% |
| Tỷ lệ thanh lọc / Bolus | 1-2200ml / h, Từng bước 1ml / h |
| Tên | MÁY BƠM INFUSION, MI23, THIẾT BỊ BỆNH VIỆN ĐƯỢC PHÊ DUYỆT CE / ISO chi phí thấp |
|---|---|
| Khối lượng truyền | 0,01-9999,99ml, Từng bước 0,01ml |
| Lưu lượng dòng chảy | 0,01-1800ml / h , Từng bước 0,01ml / h |
| Sự chính xác | ± 5% |
| Tỷ lệ thanh lọc / Bolus | 1-2200ml / h, Từng bước 1ml / h |
| Tên sản phẩm | Máy bơm truyền siêu nhỏ chính xác, Giá nhà máy Trung Quốc Mi20, Thiết bị bệnh viện được phê duyệt Ce |
|---|---|
| Khối lượng truyền | 0,01-9999,99ml, Từng bước 0,01ml |
| Tốc độ truyền dịch | 0,01-1800ml / h , Từng bước 0,01ml / h |
| Sự chính xác | ± 5% |
| Tỷ lệ áp suất tắc mạch | Ba cấp độ: cao, trung bình, thấp |