| Tên | Bơm tiêm y tế & điện, đầu vào bàn phím, cấu hình dễ dàng, đã được phê duyệt Ce / Iso |
|---|---|
| Khối lượng truyền | 0,01-9999,99ml, Từng bước 0,1ml |
| Lưu lượng dòng chảy | 0,01-1800ml / h (tối đa) , Từng bước 0,1ml / h |
| Tỷ lệ thanh lọc / Bolus | 100-800ml / h (tối đa), tỷ lệ KVO 3ml / h hoặc 1ml / h hoặc = lưu lượng |
| sự chính xác | ± 2% |
| Loại | Thiết bị & Phụ kiện gây mê, Điều khiển bằng điện tử, Máy gây mê, Máy hút |
|---|---|
| Phân loại dụng cụ | Cấp III |
| Tên sản phẩm | giá máy gây mê, Máy gây mê loại nào tốt, Máy gây mê thú y, Nhà máy gây mê y tế Trung Quốc Máy gây mê |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Đơn xin | Phòng mổ, áp dụng cho trẻ em và người lớn, người lớn, trẻ em |
| Loại hình | Máy gây mê thú y, màn hình cảm ứng, AGSS, van PEEP, mạch hấp thụ CO2 |
|---|---|
| Phân loại dụng cụ | Cấp III |
| tên sản phẩm | Máy gây mê bằng hơi nước trong bệnh viện, Máy gây mê dành cho người lớn, Máy gây mê có giá máy thở, |
| Đăng kí | Phòng mổ, áp dụng cho trẻ em và người lớn, Người lớn và trẻ em (từ 3kg trở lên) |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Kiểu | Máy gây mê bằng khí thú y, màn hình cảm ứng, AGSS, van PEEP, mạch hấp thụ CO2 |
|---|---|
| phân loại nhạc cụ | Hạng III |
| Tên sản phẩm | Máy gây mê hơi cho bệnh viện, Máy gây mê cho người lớn, Máy gây mê với giá máy thở, Máy gây mê cầm t |
| Đăng kí | Phòng mổ,Áp dụng cho trẻ em và người lớn,Người lớn và trẻ em (trên 3kg) |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Loại | Thiết bị & Phụ kiện gây mê, Điều khiển bằng điện tử, Máy gây mê, Máy hút |
|---|---|
| Phân loại dụng cụ | Cấp III |
| Tên sản phẩm | giá máy gây mê, Máy gây mê loại nào tốt, Máy gây mê thú y, Nhà máy gây mê y tế Trung Quốc Máy gây mê |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Đơn xin | Phòng mổ |
| Kiểu | Thiết Bị & Phụ Kiện Gây Mê,Máy Gây Mê,Thiết Bị Thở |
|---|---|
| phân loại nhạc cụ | Hạng III |
| Tên sản phẩm | Máy gây mê hơi cho bệnh viện, Máy gây mê cho người lớn, Máy gây mê với giá máy thở, Máy gây mê cầm t |
| Ứng dụng | Phòng mổ,Áp dụng cho trẻ em và người lớn,Người lớn và trẻ em (trên 3kg) |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Loại hình | Thiết bị & Phụ kiện gây mê, Máy gây mê, Dụng cụ thở |
|---|---|
| Phân loại dụng cụ | Cấp III |
| tên sản phẩm | Máy gây mê bằng hơi nước trong bệnh viện, Máy gây mê dành cho người lớn, Máy gây mê có giá máy thở, |
| Đăng kí | Phòng mổ, áp dụng cho trẻ em và người lớn, Người lớn và trẻ em (từ 3kg trở lên) |
| SỰ BẢO ĐẢM | 1 năm |
| Loại hình | Bác sĩ thú y, Thiết bị & Phụ kiện gây mê, Máy gây mê, Dụng cụ thở |
|---|---|
| Phân loại dụng cụ | Cấp III |
| Tên sản phẩm | Máy gây mê bằng hơi nước trong bệnh viện, Máy gây mê dành cho người lớn, Máy gây mê có giá máy thở, |
| Đăng kí | Phòng mổ, áp dụng cho động vật |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Loại hình | Thiết bị & Phụ kiện gây mê, Máy gây mê, Dụng cụ thở |
|---|---|
| Phân loại dụng cụ | Cấp III |
| tên sản phẩm | Máy gây mê bằng hơi nước trong bệnh viện, Máy gây mê dành cho người lớn, Máy gây mê có giá máy thở, |
| Đăng kí | Phòng mổ, áp dụng cho trẻ em và người lớn, Người lớn và trẻ em (từ 3kg trở lên) |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Nội thất bệnh viện | ICU Pendent |
|---|---|
| Vật tư | Hợp kim nhôm |
| Nguồn năng lượng | Điện lực |
| Oem | Có sẵn |
| Chứng nhận chất lượng | CE & ISO |