| Tên | Sử dụng tại bệnh viện và gia đình Máy tạo oxy y tế SSL3C510 cho Siriusmed |
|---|---|
| từ khóa | Máy tạo oxy hoạt động ở nhiệt độ thấp và áp suất thấp |
| Nồng độ oxy | 93 ± 3% |
| Tiếng ồn | 53dB (A) |
| Trưng bày | Màn hình lớn thông minh hoạt động dễ dàng |
| Loại | Thiết bị & Phụ kiện gây mê, Máy gây mê, Dụng cụ thở |
|---|---|
| Phân loại dụng cụ | Cấp III |
| Tên sản phẩm | Máy gây mê bằng hơi nước trong bệnh viện, Máy gây mê dành cho người lớn, Máy gây mê có giá máy thở, |
| Đơn xin | Phòng mổ, áp dụng cho trẻ em và người lớn, Người lớn và trẻ em (từ 3kg trở lên) |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Loại | Thiết bị & Phụ kiện gây mê, Máy gây mê, Dụng cụ thở |
|---|---|
| Phân loại dụng cụ | Cấp III |
| Tên sản phẩm | Máy gây mê bằng hơi nước trong bệnh viện, Máy gây mê dành cho người lớn, Máy gây mê có giá máy thở, |
| Đơn xin | Phòng mổ, áp dụng cho trẻ em và người lớn, Người lớn và trẻ em (từ 3kg trở lên) |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Gõ phím | Thiết bị & Phụ kiện gây mê, Máy gây mê, Dụng cụ thở |
|---|---|
| Phân loại dụng cụ | Cấp III |
| tên sản phẩm | Máy gây mê bằng hơi nước trong bệnh viện, Máy gây mê dành cho người lớn, Máy gây mê có giá máy thở, |
| Ứng dụng | Phòng mổ, áp dụng cho trẻ em và người lớn, Người lớn và trẻ em (từ 3kg trở lên) |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Loại | Thiết bị & Phụ kiện gây mê, Máy gây mê, Dụng cụ thở |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy gây mê bằng hơi nước trong bệnh viện, Máy gây mê dành cho người lớn, Máy gây mê có giá máy thở, |
| Đơn xin | Phòng mổ, áp dụng cho trẻ em và người lớn, Người lớn và trẻ em (từ 3kg trở lên) |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng TFT 12,1 " |
| Loại | Thiết bị & Phụ kiện gây mê, Máy gây mê, Dụng cụ thở |
|---|---|
| Phân loại dụng cụ | Cấp III |
| Tên sản phẩm | Máy gây mê bằng hơi nước trong bệnh viện, Máy gây mê dành cho người lớn, Máy gây mê có giá máy thở, |
| Đơn xin | Phòng mổ, áp dụng cho trẻ em và người lớn, Người lớn và trẻ em (từ 3kg trở lên) |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Loại | Thiết bị & Phụ kiện gây mê, Máy gây mê, Dụng cụ thở |
|---|---|
| Phân loại dụng cụ | Cấp III |
| Tên sản phẩm | Máy gây mê bằng hơi nước trong bệnh viện, Máy gây mê dành cho người lớn, Máy gây mê có giá máy thở, |
| Đơn xin | Phòng mổ, áp dụng cho trẻ em và người lớn, Người lớn và trẻ em (từ 3kg trở lên) |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Loại | Thiết bị & Phụ kiện gây mê, Máy gây mê, Dụng cụ thở |
|---|---|
| Phân loại dụng cụ | Cấp III |
| Tên sản phẩm | Máy gây mê bằng hơi nước trong bệnh viện, Máy gây mê dành cho người lớn, Máy gây mê có giá máy thở, |
| Đơn xin | Phòng mổ, áp dụng cho trẻ em và người lớn, Người lớn và trẻ em (từ 3kg trở lên) |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Loại | Thiết bị & Phụ kiện gây mê, Máy gây mê, Dụng cụ thở |
|---|---|
| Phân loại dụng cụ | Cấp III |
| Tên sản phẩm | Máy gây mê bằng hơi nước trong bệnh viện, Máy gây mê dành cho người lớn, Máy gây mê có giá máy thở, |
| Đơn xin | Phòng mổ, áp dụng cho trẻ em và người lớn, Người lớn và trẻ em (từ 3kg trở lên) |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Loại | Thiết bị & Phụ kiện gây mê, Máy gây mê, Dụng cụ thở |
|---|---|
| Phân loại dụng cụ | Cấp III |
| Tên sản phẩm | Máy gây mê bằng hơi nước trong bệnh viện, Máy gây mê dành cho người lớn, Máy gây mê có giá máy thở, |
| Đơn xin | Phòng mổ, áp dụng cho trẻ em và người lớn, Người lớn và trẻ em (từ 3kg trở lên) |
| Sự bảo đảm | 1 năm |