| Tên | Sử dụng tại bệnh viện và gia đình SL3C550 Máy tạo oxy áp suất thấp và nhiệt độ thấp cho Siriusmed |
|---|---|
| từ khóa | Máy tạo oxy hoạt động ở nhiệt độ thấp và áp suất thấp |
| Nồng độ oxy | 93 ± 3% |
| Tiếng ồn | 53dB (A) |
| Trưng bày | Màn hình lớn thông minh hoạt động dễ dàng |
| Tên | Dụng cụ phẫu thuật Siriusmed Đèn không bóng Phòng mổ HE-L500 giá cho phẫu thuật |
|---|---|
| từ khóa | Nguồn ánh sáng lạnh thực sự nổi bật hiệu ứng không bóng |
| Thắp sáng | Ánh sáng chiều sâu tuyệt vời |
| Hệ thống | Hệ thống treo đa năng điều khiển tiên tiến |
| Người giữ | Đui đèn dòng chảy tầng hiện đại |
| Tên | HE-608-P Bàn phẫu thuật tương thích điện HE-608-P cho Siriusmed |
|---|---|
| từ khóa | Đáp ứng các yêu cầu của phẫu thuật tiên tiến hiện đại |
| Nệm | Bọt nhớ vật liệu mới |
| Vật tư | Vật liệu sợi carbon thép không gỉ |
| Đã trang bị | Pin và thiết bị sạc |
| Tên | HE-608-P Bảng vận hành Y tế Sổ tay đa năng Bảng vận hành Siriusmed |
|---|---|
| từ khóa | Đáp ứng các yêu cầu của phẫu thuật tiên tiến hiện đại |
| Nệm | Bọt nhớ vật liệu mới |
| Vật tư | Vật liệu sợi carbon thép không gỉ |
| Đã trang bị | Pin và thiết bị sạc |
| Tên | Bàn vận hành Medical HE-608-P Hướng dẫn sử dụng đa năng Bàn vận hành Siriusmed |
|---|---|
| từ khóa | Đáp ứng các yêu cầu của phẫu thuật tiên tiến hiện đại |
| Nệm | Bọt nhớ vật liệu mới |
| Vật tư | Vật liệu sợi carbon thép không gỉ |
| Đã trang bị | Pin và thiết bị sạc |
| Tên | HE-608-T Bàn phẫu thuật thủy lực điện tử Giường phẫu thuật phẫu thuật Siriusmed |
|---|---|
| từ khóa | Sử dụng điều khiển máy vi tính |
| Vật tư | Kim loại, thép, thép không gỉ |
| Trendelenburg | Tấm chân chia hai giai đoạn |
| Bộ điều khiển | Bấm tay trực quan |
| Tên | Bàn phẫu thuật phụ khoa điện Bàn phẫu thuật phẫu thuật Giường chiếu Siriusmed HE-608-T |
|---|---|
| từ khóa | Sử dụng điều khiển máy vi tính |
| Vật tư | Kim loại, thép, thép không gỉ |
| Trendelenburg | Tấm chân chia hai giai đoạn |
| Bộ điều khiển | Bấm tay trực quan |
| Tên | Điều hành thủy lực điện tử HE-608-T Bàn phẫu thuật phẫu thuật giường Siriusmed |
|---|---|
| từ khóa | Sử dụng điều khiển máy vi tính |
| Vật tư | Kim loại, thép, thép không gỉ |
| Trendelenburg | Tấm chân chia hai giai đoạn |
| Bộ điều khiển | Bấm tay trực quan |
| Tên | Phòng phẫu thuật Bệnh viện Bàn hát điện, Bàn mổ Siriusmed Medical SXD8801 |
|---|---|
| từ khóa | Chức năng và sự thoải mái để tăng hiệu quả trong phòng mổ |
| Vật tư | Kim loại, thép, thép không gỉ |
| Pin dự phòng | ĐÚNG |
| Bắc cầu | ≥120mm |
| Tên | Bệnh viện phụ khoa điện Siriusmed SXD8801 Bàn vận hành thiết bị |
|---|---|
| từ khóa | Chức năng và sự thoải mái để tăng hiệu quả trong phòng mổ |
| Vật tư | Kim loại, thép, thép không gỉ |
| Pin dự phòng | ĐÚNG |
| Bắc cầu | ≥120mm |