| Tên | HFO-1 Thiết bị tạo ôxy dòng cao được làm ẩm được làm nóng HFNC cho bệnh viện |
|---|---|
| Từ khóa | Thiết bị oxy dòng chảy cao được làm ẩm được làm nóng |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng LCD màu |
| Các chức năng độc đáo | SpO2, O2 tuôn ra, Xem xét xu hướng, O2 bổ trợ |
| Độ chính xác cài đặt nhiệt độ | ± 2 ℃ |
| Tên | Sử dụng tại bệnh viện và gia đình Máy tạo oxy y tế SL3C550 5L / 10L |
|---|---|
| từ khóa | 10 Máy tạo oxy hoạt động y tế LPM-Dual Flows |
| Nồng độ oxy | 93 ± 3% |
| Tiếng ồn | 53dB (A) |
| Trưng bày | Màn hình lớn thông minh hoạt động dễ dàng |
| tên | máy thở cầm tay màn hình cảm ứng y tế siriusmed |
|---|---|
| Từ khóa | máy thở siriusmed |
| Nguồn năng lượng | Điện |
| Vật liệu | kim loại, nhựa |
| Bảo hành | 1 năm |
| tên | máy thở cầm tay màn hình cảm ứng y tế siriusmed |
|---|---|
| Từ khóa | máy thở siriusmed |
| Nguồn năng lượng | Điện |
| Vật liệu | kim loại, nhựa |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên | Dụng cụ kiểm tra thiết bị y tế - G08, Máy phân tích dòng khí đa năng |
|---|---|
| Từ khóa | Máy thông gió Siriusmed |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Phân loại dụng cụ | Lớp I |
| Phạm vi sử dụng rộng rãi | Thích hợp cho máy gây mê và máy thở |
| Loại | Thiết Bị & Phụ Kiện Gây Mê,Máy Gây Mê,Thiết Bị Thở |
|---|---|
| phân loại nhạc cụ | Hạng III |
| Tên sản phẩm | Máy gây mê hơi cho bệnh viện, Máy gây mê cho người lớn, Máy gây mê với giá máy thở, Máy gây mê cầm t |
| Ứng dụng | Phòng mổ,Áp dụng cho trẻ em và người lớn,Người lớn và trẻ em (trên 3kg) |
| bảo hành | 1 năm |
| Tên | DỄ DÀNG SỬ DỤNG MÁY BƠM CHỐNG TRỘM CHÍNH XÁC, MI22, CE / ISO THIẾT BỊ BỆNH VIỆN ĐƯỢC PHÊ DUYỆT |
|---|---|
| Khối lượng truyền | 0,1-9999,9ml, Từng bước 0,1ml |
| Lưu lượng dòng chảy | 0,1-1800ml / h , Từng bước 0,1ml / h |
| Sự chính xác | ± 5% |
| Tỷ lệ thanh lọc / Bolus | 1-1800ml / h có thể điều chỉnh, ± 20% |
| Loại | Thiết Bị & Phụ Kiện Gây Mê,Máy Gây Mê,Thiết Bị Thở |
|---|---|
| phân loại nhạc cụ | Hạng III |
| Tên sản phẩm | Máy gây mê hơi cho bệnh viện, Máy gây mê cho người lớn, Máy gây mê với giá máy thở, Máy gây mê cầm t |
| Ứng dụng | Phòng mổ,Áp dụng cho trẻ em và người lớn,Người lớn và trẻ em (trên 3kg) |
| bảo hành | 1 năm |
| Loại | Thiết Bị & Phụ Kiện Gây Mê,Máy Gây Mê,Thiết Bị Thở |
|---|---|
| phân loại nhạc cụ | Hạng III |
| Tên sản phẩm | Máy gây mê hơi cho bệnh viện, Máy gây mê cho người lớn, Máy gây mê với giá máy thở, Máy gây mê cầm t |
| Ứng dụng | Phòng mổ,Áp dụng cho trẻ em và người lớn,Người lớn và trẻ em (trên 3kg) |
| bảo hành | 1 năm |
| Loại hình | Thiết bị & Phụ kiện gây mê, Máy gây mê, Dụng cụ thở |
|---|---|
| Phân loại dụng cụ | Cấp III |
| Tên sản phẩm | Máy gây mê bằng hơi nước trong bệnh viện, Máy gây mê dành cho người lớn, Máy gây mê có giá máy thở, |
| Đăng kí | Phòng mổ, áp dụng cho trẻ em và người lớn, Người lớn và trẻ em (từ 3kg trở lên) |
| Sự bảo đảm | 1 năm |