| tên | máy thở cầm tay màn hình cảm ứng y tế siriusmed |
|---|---|
| Từ khóa | máy thở siriusmed |
| Nguồn năng lượng | Điện |
| Vật liệu | kim loại, nhựa |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên | Thiết kế mới ICU bệnh viện cắm vào màn hình bệnh nhân Dòng HT9 Siriusmed Meical |
|---|---|
| từ khóa | theo dõi bệnh nhân với ECG 3/5 đạo trình, Hwatime SpO2, NIBP, RESP, 2-Temp |
| Điện tâm đồ | Số khách hàng tiềm năng 3 hoặc 5 khách hàng tiềm năng |
| Dải tín hiệu ECG | ± 8 m V (Vp-p) |
| Kích thước màn hình | Màn hình LCD TFT 17 inch đa kênh |
| Tên | Màn hình bệnh nhân giá rẻ UM2012 Bảng điều khiển nghiêng độc đáo Siriusmed Meical |
|---|---|
| từ khóa | Bảng điều khiển nghiêng độc đáo lưu trữ dung lượng lớn Màn hình bệnh nhân |
| Vật tư | Nhựa và thép |
| Kích thước | 178mmWx285mmHx310mmD |
| Kích thước màn hình | Độ phân giải cao theo đường chéo 12,1 inch |
| Tên | HE-608-P Bàn phẫu thuật phẫu thuật tương thích điện Giường trong nhà hát dành cho phẫu thuật tổng qu |
|---|---|
| từ khóa | Đáp ứng các yêu cầu của phẫu thuật tiên tiến hiện đại |
| Nệm | Bọt nhớ vật liệu mới |
| Vật tư | Vật liệu sợi carbon thép không gỉ |
| Đã trang bị | Pin và thiết bị sạc |
| Tên | Bàn phẫu thuật điện thủy lực HE-608-T Bàn phẫu thuật phẫu thuật Giường bệnh viện Siriusmed Medical |
|---|---|
| từ khóa | Sử dụng điều khiển máy vi tính |
| Vật tư | Kim loại, thép, thép không gỉ |
| Trendelenburg | Tấm chân chia hai giai đoạn |
| Bộ điều khiển | Bấm tay trực quan |
| Tên | ZH-A51 Máy tạo oxy y tế dùng trong y tế và gia đình Siriusmed |
|---|---|
| từ khóa | Máy nén không dầu làm việc liên tục 24 giờ |
| Độ tinh khiết oxy | 93% ± 3% |
| Phạm vi dòng chảy | 0,6 --5L |
| Điện áp định mức | AC220 ± 22V, 50HZ ± 1HZ |
| Tên | Cảm biến điện não đồ dùng một lần Các mô-đun tương thích giám sát 4 điện cực Siriusmed |
|---|---|
| từ khóa | Cảm biến điện não đồ 4 điện cực |
| Vật tư | Chất kết dính dẫn điện |
| Kích cỡ | 304 * 36mm |
| Loại khử trùng | 75% cồn |
| Tên | Máy CPAP tự động cổ phiếu Trung Quốc Y tế với Máy tạo ẩm và Mặt nạ S25 Siriusmed |
|---|---|
| từ khóa | Máy CPAP với Máy tạo ẩm và Mặt nạ |
| Độ chính xác áp suất tĩnh | 0,5 cm H2O |
| Vật tư | Nhựa |
| Nguồn năng lượng | Điện |
| Tên | Máy tạo oxy Siriusmed V series 5L Máy tạo oxy y tế |
|---|---|
| từ khóa | Máy tập trung oxy làm việc liên tục trong 24 giờ |
| Mức độ ồn | ≤40dB |
| Loại | Bộ máy hô hấp |
| Phạm vi dòng chảy | 0,6 --5L |
| Tên | Siriusmed V series 5L Sử dụng tại nhà Nhà máy y tế Bán Máy tập trung oxy di động |
|---|---|
| từ khóa | Tuổi thọ dài của sàng phân tử Máy tập trung oxy |
| Mức độ ồn | ≤40dB |
| Loại | Bộ máy hô hấp |
| Phạm vi dòng chảy | 0,6 --5L |