| Loại | Thiết bị & Phụ kiện gây mê, Máy gây mê, Dụng cụ thở |
|---|---|
| Phân loại dụng cụ | Cấp III |
| Tên sản phẩm | Máy gây mê bằng hơi nước trong bệnh viện, Máy gây mê dành cho người lớn, Máy gây mê có giá máy thở, |
| Đơn xin | Phòng mổ, áp dụng cho trẻ em và người lớn, Người lớn và trẻ em (từ 3kg trở lên) |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Loại | Thiết bị & Phụ kiện gây mê, Máy gây mê, Dụng cụ thở |
|---|---|
| Phân loại dụng cụ | Cấp III |
| Tên sản phẩm | Máy gây mê bằng hơi nước trong bệnh viện, Máy gây mê dành cho người lớn, Máy gây mê có giá máy thở, |
| Đơn xin | Phòng mổ, áp dụng cho trẻ em và người lớn, Người lớn và trẻ em (từ 3kg trở lên) |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Tên | Máy tạo độ ẩm hô hấp cho máy thông gió, sưởi ấm, phù hợp với máy thở nhập khẩu & nội địa; Phạm vi nh |
|---|---|
| Từ khóa | Máy thông gió Siriusmed |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Phạm vi sử dụng rộng rãi | Thích hợp cho máy gây mê và máy thở |
| Điều khoản thanh toán | T / T |
| Tên | Máy gây mê X30C |
|---|---|
| từ khóa | máy gây mê siriusmed |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| phân loại nhạc cụ | Hạng III |
| Phạm vi sử dụng rộng rãi | Thích hợp cho trẻ sơ sinh Nhi khoa và người lớn |
| Tên | Ce Marked Hfnc Máy tạo ẩm ống thông mũi dòng chảy cao cho bệnh viện HFO-1 Siriusmed |
|---|---|
| Từ khóa | Máy tạo ẩm ống thông mũi dòng chảy cao Ce Marked Hfnc |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng LCD màu |
| Các chức năng độc đáo | SpO2, O2 tuôn ra, Xem xét xu hướng, O2 bổ trợ |
| Phạm vi dòng chảy | Người lớn 10 đến 80 LPM |
| Tên | Máy CPAP tự động cho gia đình Máy người dùng không xâm lấn S25 Siriusmed |
|---|---|
| Từ khóa | Máy CPAP để sử dụng tại nhà |
| trọng lượng | 0,8kg (không có máy tạo ẩm) |
| Vật chất | Nhựa |
| Nguồn năng lượng | Điện |
| Loại | Thiết bị & Phụ kiện gây mê, Điều khiển bằng điện tử, Máy gây mê, Máy hút |
|---|---|
| Phân loại dụng cụ | Cấp III |
| Tên sản phẩm | giá máy gây mê, Máy gây mê loại nào tốt, Máy gây mê thú y, Nhà máy gây mê y tế Trung Quốc Máy gây mê |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Đơn xin | Áp dụng cho trẻ em và người lớn, người lớn, trẻ em |
| Loại | Thiết bị & Phụ kiện gây mê, Điều khiển bằng điện tử, Máy gây mê, Máy hút |
|---|---|
| Phân loại dụng cụ | Cấp III |
| Tên sản phẩm | giá máy gây mê, Máy gây mê loại nào tốt, Máy gây mê thú y, Nhà máy gây mê y tế Trung Quốc Máy gây mê |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Đơn xin | Áp dụng cho trẻ em và người lớn, người lớn, trẻ em |
| Loại hình | Thiết bị & Phụ kiện gây mê, Điều khiển bằng điện tử, Máy gây mê, Máy hút |
|---|---|
| Phân loại dụng cụ | Cấp III |
| tên sản phẩm | giá máy gây mê, Máy gây mê loại nào tốt, Máy gây mê thú y, Nhà máy gây mê y tế Trung Quốc Máy gây mê |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Đăng kí | Phòng mổ, áp dụng cho trẻ em và người lớn, người lớn, trẻ em |
| Loại | Thiết bị & Phụ kiện gây mê, Điều khiển điện tử, Máy gây mê |
|---|---|
| Phân loại dụng cụ | Cấp II |
| Tên sản phẩm | giá máy gây mê, Máy gây mê loại nào tốt, Máy gây mê thú y, Nhà máy gây mê y tế Trung Quốc Máy gây mê |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Điều khoản thanh toán | T / T |