| Tên | MÁY BƠM TỔNG HỢP CHÍNH XÁC TRUNG QUỐC, MS51, THIẾT BỊ ICU ĐƯỢC PHÊ DUYỆT CE / ISO |
|---|---|
| Khối lượng truyền | 0,01-9999,999ml, Từng bước 0,01ml |
| Kích thước sryinge | 2ml, 5ml, 10ml, 20ml, 30ml, 50 / 60ml |
| Tỷ lệ Bolus | 2ml syringe: 100ml/h; Ống tiêm 2ml: 100ml / h; 5ml syringe: 150ml/h; Ống tiê |
| Báo thức | Low battery; Pin yếu; Battery exhausted, Air in line, Door open, AC and DC off, Pau |
| Tên | TRUNG QUỐC DỄ SỬ DỤNG MÁY BƠM SYRINGE TRẮNG, MS58, CE / ISO THIẾT BỊ ICU ĐƯỢC PHÊ DUYỆT |
|---|---|
| Khối lượng truyền | 0,01-9999,999ml, Từng bước 0,01ml |
| Kích thước sryinge | 2ml, 5ml, 10ml, 20ml, 30ml, 50 / 60ml |
| Tỷ lệ Bolus | 2ml syringe: 100ml/h; Ống tiêm 2ml: 100ml / h; 5ml syringe: 150ml/h; Ống tiê |
| Báo thức | Low battery; Pin yếu; Battery exhausted, Air in line, Door open, AC and DC off, Pau |
| Tên | HE-L700 Thiết bị bệnh viện Đèn phẫu thuật để kiểm tra Đèn hoạt động LED không bóng |
|---|---|
| từ khóa | 80 cái bóng đèn hoạt động bóng đèn không bóng |
| Độ sáng (có thể điều chỉnh) | 40.000-180.000Lux |
| Công suất tiêu thụ (W) | 80 |
| Vật tư | Kim loại, thép, thép không gỉ |
| Tên | Máy sơ cứu y tế cầm tay Đa thông số Độ sâu của Máy gây mê OSEN 8000D |
|---|---|
| từ khóa | Màn hình đa thông số độ sâu gây mê thế hệ mới nhất |
| Trưng bày | Màn hình lớn 12.1 TFT màu LCD |
| Phạm vi áp dụng | Người lớn, trẻ em và trẻ sơ sinh |
| Vật tư | Nhựa, thép |
| Tên | MÁY BƠM TRUYỀN NHIỄM CHÍNH XÁC DỄ SỬ DỤNG, MI22, CE / ISO THIẾT BỊ BỆNH VIỆN ĐƯỢC PHÊ DUYỆT |
|---|---|
| Khối lượng truyền | 0,1-9999,9ml, Từng bước 0,1ml |
| Lưu lượng dòng chảy | 0,1-1800ml / h , Từng bước 0,1ml / h |
| Sự chính xác | ± 5% |
| Tỷ lệ thanh lọc / Bolus | 1-1800ml / h có thể điều chỉnh, ± 20% |
| Tên | MÁY BƠM INFUSION, MI23, Giá tốt THIẾT BỊ BỆNH VIỆN ĐƯỢC PHÊ DUYỆT CE / ISO |
|---|---|
| Khối lượng truyền | 0,01-9999,99ml, Từng bước 0,01ml |
| Lưu lượng dòng chảy | 0,01-1800ml / h , Từng bước 0,01ml / h |
| Sự chính xác | ± 5% |
| Tỷ lệ thanh lọc / Bolus | 1-2200ml / h, Từng bước 1ml / h |
| Tên | MÁY BƠM INFUSION, MI23, giá xuất xưởng Trung Quốc THIẾT BỊ BỆNH VIỆN ĐƯỢC PHÊ DUYỆT CE / ISO |
|---|---|
| Khối lượng truyền | 0,01-9999,99ml, Từng bước 0,01ml |
| Lưu lượng dòng chảy | 0,01-1800ml / h , Từng bước 0,01ml / h |
| Sự chính xác | ± 5% |
| Tỷ lệ thanh lọc / Bolus | 1-2200ml / h, Từng bước 1ml / h |
| Tên | Sản phẩm tốt cho thú y được sản xuất tại Trung Quốc, Máy bơm truyền dịch, Mi25, Ce / Iso đã được phê |
|---|---|
| Khối lượng truyền | 0,01-9999,99ml, Từng bước 0,01ml |
| Lưu lượng dòng chảy | 0,01-1800ml / h , Từng bước 0,01ml / h |
| Tỷ lệ thanh lọc / Bolus | 1-2200ml / h, Từng bước 1ml / h |
| Sự chính xác | ± 5% |
| Tên | Máy gây mê thú y, LV600 Trung Quốc giá xuất xưởng |
|---|---|
| Trưng bày | 8 ”TFT, Màn hình cảm ứng, Đèn chiếu sáng |
| Mô hình thông gió | VCV, PCV, Thủ công, SIMV-V ở chế độ chờ (Tùy chọn: SIMV-P, SPONT / PSV) |
| Khối lượng thủy triều | 20-1500ml (tùy chọn 10-1600ml), PEEP điện tử, Thông số cơ học phổi. |
| Dạng sóng | Paw-T, Flow-T, VT, CO2-T |
| Tên | Sản xuất tại Trung Quốc Máy thở khẩn cấp-Máy chạy bộ- Di động có xe đẩy |
|---|---|
| Mô hình | Người chạy bộ |
| Đơn xin | Nhi khoa và người lớn |
| Vật tư | Kim khí |
| Chứng nhận | ISO 13485; ISO 9001 |