| Tên | Bàn vận hành điện thủy lực Bàn phẫu thuật phẫu thuật Giường chiếu Siriusmed HE-608-T |
|---|---|
| từ khóa | Sử dụng điều khiển máy vi tính |
| Vật tư | Kim loại, thép, thép không gỉ |
| Trendelenburg | Tấm chân chia hai giai đoạn |
| Bộ điều khiển | Bấm tay trực quan |
| Tên | Bàn điều chỉnh bằng tay bằng thép không gỉ y tế Siriusmed HE-608-T1 Bàn phẫu thuật |
|---|---|
| từ khóa | Sử dụng công nghệ truyền động đẩy điện |
| Đã trang bị | Chức năng đặt lại một phím |
| Cầu | Cầu thận tích hợp điện |
| Thiết kế | Đầu và tấm chân thiết kế hoán đổi cho nhau |
| Tên | Hoạt động Sử dụng Độ sâu gây mê Màn hình đa thông số OSEN 8000D Siriusmed |
|---|---|
| từ khóa | Màn hình đa thông số độ sâu gây mê thế hệ mới nhất |
| Trưng bày | Màn hình lớn 12.1 TFT màu LCD |
| Phạm vi áp dụng | Người lớn, trẻ em và trẻ sơ sinh |
| Vật tư | Nhựa, thép |
| Tên | Bơm tiêm bệnh viện được chứng nhận CE / ISO |
|---|---|
| Khối lượng truyền | 0,01-9999,999ml, Từng bước 0,01ml |
| Kích thước sryinge | 2ml, 5ml, 10ml, 20ml, 30ml, 50 / 60ml |
| Tỷ lệ Bolus | 2ml syringe: 100ml/h; Ống tiêm 2ml: 100ml / h; 5ml syringe: 150ml/h; Ống tiê |
| Báo thức | Low battery; Pin yếu; Battery exhausted, Air in line, Door open, AC and DC off, Pau |
| Tên | Máy thở di động - Dịch vụ khẩn cấp - Nhẹ và Thoải mái |
|---|---|
| Nguồn gốc | TRUNG QUỐC |
| Mô hình | Người chạy bộ |
| Đơn xin | Nhi khoa và người lớn |
| Vật tư | Kim khí |
| Tên | Máy thông gió vận chuyển cho COVID-19 - Máy chạy bộ, Khẩn cấp Siriusmed |
|---|---|
| Mô hình | Người chạy bộ |
| Đơn xin | Nhi khoa và người lớn |
| Vật tư | Kim khí |
| Chứng nhận | ISO 13485; ISO 9001 |
| Tên | Máy CPAP tự động cho gia đình Máy người dùng không xâm lấn S25 Siriusmed |
|---|---|
| Từ khóa | Máy CPAP để sử dụng tại nhà |
| Trọng lượng | 0,8kg (không có máy tạo ẩm) |
| Vật chất | Nhựa |
| Nguồn năng lượng | Điện |
| Tên | Máy tập trung oxy 5L dòng V Sẵn sàng sử dụng oxy tại nhà với chức năng nguyên tử hóa |
|---|---|
| từ khóa | Tuổi thọ dài của sàng phân tử Máy tập trung oxy |
| Mức độ ồn | ≤40dB |
| Loại | Bộ máy hô hấp |
| Phạm vi dòng chảy | 0,6 --5L |
| Tên | Bệnh viện V series 5L sử dụng bộ lọc gia đình sử dụng máy tạo oxy 96% Siriusmed |
|---|---|
| từ khóa | Máy tập trung oxy tiếng ồn siêu thấp |
| Mức độ ồn | ≤40dB |
| Loại | Bộ máy hô hấp |
| Phạm vi dòng chảy | 0,6 --5L |
| Tên may moc | Bơm truyền dịch vi mô chính xác, thiết bị bệnh viện được phê duyệt Mi20, Ce / Iso |
|---|---|
| Khối lượng truyền | 0,01-9999,99ml |
| Lưu lượng dòng chảy | 0,01-1800ml / h , Từng bước 0,01ml / h |
| Sự chính xác | ± 5% |
| Tỷ lệ thanh lọc / Bolus | 1-1800ml / h có thể điều chỉnh, ± 20% |