| Tên | S25 Chăm sóc sức khỏe cho giấc ngủ Máy CPAP BIPAP tự động cho gia đình không xâm lấn |
|---|---|
| từ khóa | Máy CPAP để sử dụng tại nhà |
| Trọng lượng | 0,8kg (không có máy tạo ẩm) |
| Vật tư | Nhựa |
| Nguồn năng lượng | Điện |
| Tên | Máy thở khẩn cấp COVID-19 - Siriusmed Giá cả và chất lượng tốt nhất |
|---|---|
| Mô hình | Người chạy bộ |
| Đơn xin | Nhi khoa và người lớn |
| Vật tư | Kim khí |
| Chứng nhận | ISO 13485; ISO 9001 |
| Tên | Máy di động y tế CPAP tự động với máy tạo ẩm và mặt nạ S25 Siriusmed |
|---|---|
| Từ khóa | Máy tự động CPAP không xâm lấn với máy tạo ẩm và mặt nạ |
| Trọng lượng | 0,8kg (không có máy tạo ẩm) |
| Vật chất | Nhựa |
| Nguồn năng lượng | Điện |
| Tên | Máy di động y tế CPAP tự động với máy tạo ẩm và mặt nạ S25 Siriusmed |
|---|---|
| Từ khóa | Máy tự động CPAP không xâm lấn với máy tạo ẩm và mặt nạ |
| Trọng lượng | 0,8kg (không có máy tạo ẩm) |
| Vật chất | Nhựa |
| Nguồn năng lượng | Điện |
| Tên | Giá xuất xưởng SL3C510 Máy tạo oxy y tế và gia đình cho Siriusmed |
|---|---|
| từ khóa | Áp dụng công nghệ giảm tiếng ồn, hoạt động ít tiếng ồn, không làm phiền giấc ngủ; |
| Nồng độ oxy | 93 ± 3% |
| Tiếng ồn | 53dB (A) |
| Trưng bày | Màn hình lớn thông minh hoạt động dễ dàng |
| Tên | máy thở gây mê |
|---|---|
| phân loại nhạc cụ | Hạng III |
| từ khóa | máy thở gây mê y tế |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Đăng kí | trẻ em và người lớn nhi khoa |
| Loại | Thiết bị & Phụ kiện gây mê, Máy gây mê, Dụng cụ thở |
|---|---|
| Phân loại dụng cụ | Cấp III |
| Tên sản phẩm | Máy gây mê bằng hơi nước trong bệnh viện, Máy gây mê dành cho người lớn, Máy gây mê có giá máy thở, |
| Đơn xin | Phòng mổ, áp dụng cho trẻ em và người lớn, Người lớn và trẻ em (từ 3kg trở lên) |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Tên | Quạt thông gió di động Sản xuất tại Trung Quốc - H-100C Giá cả và Chất lượng tốt nhất |
|---|---|
| Mô hình | H-100C |
| Đơn xin | Nhi khoa và người lớn |
| Vật tư | Kim khí |
| Chứng nhận | ISO 13485; ISO 9001 |
| Tên | Quạt thông gió khẩn cấp giá cả phải chăng và dễ sử dụng cho COIVD-19 |
|---|---|
| Mô hình | Người chạy bộ |
| Đơn xin | Nhi khoa và người lớn |
| Vật tư | Kim khí |
| Chứng nhận | ISO 13485; ISO 9001 |
| Loại | Thiết bị & Phụ kiện gây mê, Máy gây mê, Dụng cụ thở |
|---|---|
| Phân loại dụng cụ | Cấp III |
| Tên sản phẩm | Máy gây mê bằng hơi nước trong bệnh viện, Máy gây mê dành cho người lớn, Máy gây mê có giá máy thở, |
| Đơn xin | Phòng mổ, áp dụng cho trẻ em và người lớn, Người lớn và trẻ em (từ 3kg trở lên) |
| Sự bảo đảm | 1 năm |