| Tên | ZH-A51 Máy tạo oxy y tế dùng trong y tế và gia đình Siriusmed |
|---|---|
| từ khóa | Máy nén không dầu làm việc liên tục 24 giờ |
| Độ tinh khiết oxy | 93% ± 3% |
| Phạm vi dòng chảy | 0,6 --5L |
| Điện áp định mức | AC220 ± 22V, 50HZ ± 1HZ |
| Tên | Máy thông gió vận chuyển cho COVID-19 - Máy chạy bộ, Khẩn cấp Siriusmed |
|---|---|
| Mô hình | Người chạy bộ |
| Đơn xin | Nhi khoa và người lớn |
| Vật tư | Kim khí |
| Chứng nhận | ISO 13485; ISO 9001 |
| Tên | Quạt thông gió di động Sản xuất tại Trung Quốc - H-100C Giá cả và Chất lượng tốt nhất |
|---|---|
| Mô hình | H-100C |
| Đơn xin | Nhi khoa và người lớn |
| Vật tư | Kim khí |
| Chứng nhận | ISO 13485; ISO 9001 |
| Tên | Sản xuất tại Trung Quốc Máy thở khẩn cấp-Máy chạy bộ- Di động có xe đẩy |
|---|---|
| Mô hình | Người chạy bộ |
| Đơn xin | Nhi khoa và người lớn |
| Vật tư | Kim khí |
| Chứng nhận | ISO 13485; ISO 9001 |
| Tên | Bơm truyền sản phẩm thú y, Mi23, Ce / Iso Nguồn cung cấp được chấp thuận |
|---|---|
| Khối lượng truyền | 0,01-9999,99ml, Từng bước 0,01ml |
| Lưu lượng dòng chảy | 0,01-1800ml / h , Từng bước 0,01ml / h |
| Sự chính xác | ± 5% |
| Tỷ lệ thanh lọc / Bolus | 1-2200ml / h, Từng bước 1ml / h |
| Tên | Bơm truyền sản phẩm thú y, Mi23, Ce / Iso Nguồn cung cấp được chấp thuận |
|---|---|
| Khối lượng truyền | 0,01-9999,99ml, Từng bước 0,01ml |
| Lưu lượng dòng chảy | 0,01-1800ml / h , Từng bước 0,01ml / h |
| Tỷ lệ thanh lọc / Bolus | 1-2200ml / h, Từng bước 1ml / h |
| Sự chính xác | ± 5% |
| Tên | Máy bơm truyền dịch dễ sử dụng, Thiết bị bệnh viện được phê duyệt Mi20, Ce / Iso |
|---|---|
| Khối lượng truyền | 0,01-9999,99ml, Từng bước 0,01ml |
| Lưu lượng dòng chảy | 0,01-1800ml / h , Từng bước 0,01ml / h |
| Sự chính xác | ± 5% |
| Tỷ lệ thanh lọc / Bolus | 1-1800ml / h có thể điều chỉnh, |
| Tên | Máy bơm truyền trắng giá cả phải chăng, Thiết bị bệnh viện được phê duyệt Mi20, Ce / Iso |
|---|---|
| Khối lượng truyền | 0,01-9999,99ml, Từng bước 0,01ml |
| Lưu lượng dòng chảy | 0,01-1800ml / h , Từng bước 0,01ml / h |
| Sự chính xác | ± 5% |
| Tỷ lệ thanh lọc / Bolus | 1-1800ml / h có thể điều chỉnh, ± 20% |
| Tên Macihne | MÁY BƠM TRUYỀN NHIỄM CHÍNH XÁC DỄ SỬ DỤNG, MI22, CE / ISO THIẾT BỊ BỆNH VIỆN ĐƯỢC PHÊ DUYỆT |
|---|---|
| Khối lượng truyền | 0,1-9999,9ml, Từng bước 0,1ml |
| Lưu lượng dòng chảy | 0,1-1800ml / h , Từng bước 0,1ml / h |
| Độ chính xác truyền dịch | ± 5% |
| Tỷ lệ thanh lọc / Bolus | 1-1800ml / h có thể điều chỉnh, ± 20% |
| Tên | DỄ DÀNG SỬ DỤNG MÁY BƠM CHỐNG TRỘM CHÍNH XÁC, MI22, CE / ISO THIẾT BỊ BỆNH VIỆN ĐƯỢC PHÊ DUYỆT |
|---|---|
| Khối lượng truyền | 0,1-9999,9ml, Từng bước 0,1ml |
| Lưu lượng dòng chảy | 0,1-1800ml / h , Từng bước 0,1ml / h |
| Sự chính xác | ± 5% |
| Tỷ lệ thanh lọc / Bolus | 1-1800ml / h có thể điều chỉnh, ± 20% |