| Tên | DỄ DÀNG SỬ DỤNG MÁY BƠM CHỐNG TRỘM CHÍNH XÁC, MI22, CE / ISO THIẾT BỊ BỆNH VIỆN ĐƯỢC PHÊ DUYỆT |
|---|---|
| Khối lượng truyền | 0,1-9999,9ml, Từng bước 0,1ml |
| Lưu lượng dòng chảy | 0,1-1800ml / h , Từng bước 0,1ml / h |
| Sự chính xác | ± 5% |
| Tỷ lệ thanh lọc / Bolus | 1-1800ml / h có thể điều chỉnh, ± 20% |
| Tên | HE-608-P Bàn phẫu thuật phẫu thuật tương thích điện Giường trong nhà hát dành cho phẫu thuật tổng qu |
|---|---|
| từ khóa | Đáp ứng các yêu cầu của phẫu thuật tiên tiến hiện đại |
| Nệm | Bọt nhớ vật liệu mới |
| Vật tư | Vật liệu sợi carbon thép không gỉ |
| Đã trang bị | Pin và thiết bị sạc |
| Tên | Siriusmed V series 5L Sử dụng tại nhà Nhà máy y tế Bán Máy tập trung oxy di động |
|---|---|
| từ khóa | Tuổi thọ dài của sàng phân tử Máy tập trung oxy |
| Mức độ ồn | ≤40dB |
| Loại | Bộ máy hô hấp |
| Phạm vi dòng chảy | 0,6 --5L |
| Tên | Máy tập trung oxy 5L dòng V Sẵn sàng sử dụng oxy tại nhà với chức năng nguyên tử hóa |
|---|---|
| từ khóa | Tuổi thọ dài của sàng phân tử Máy tập trung oxy |
| Mức độ ồn | ≤40dB |
| Loại | Bộ máy hô hấp |
| Phạm vi dòng chảy | 0,6 --5L |
| Tên | Điều hành thủy lực điện tử HE-608-T Bàn phẫu thuật phẫu thuật giường Siriusmed |
|---|---|
| từ khóa | Sử dụng điều khiển máy vi tính |
| Vật tư | Kim loại, thép, thép không gỉ |
| Trendelenburg | Tấm chân chia hai giai đoạn |
| Bộ điều khiển | Bấm tay trực quan |
| Tên may moc | Bơm truyền dịch vi mô chính xác, thiết bị bệnh viện được phê duyệt Mi20, Ce / Iso |
|---|---|
| Khối lượng truyền | 0,01-9999,99ml |
| Lưu lượng dòng chảy | 0,01-1800ml / h , Từng bước 0,01ml / h |
| Sự chính xác | ± 5% |
| Tỷ lệ thanh lọc / Bolus | 1-1800ml / h có thể điều chỉnh, ± 20% |
| Tên may moc | Bơm truyền dịch bệnh viện được chứng nhận CE / ISO |
|---|---|
| Khối lượng truyền | 0,1-9999,9ml, Từng bước 0,1ml |
| Lưu lượng dòng chảy | 0,1-1800ml / h , Từng bước 0,1ml / h |
| Độ chính xác truyền dịch | ± 5% |
| Tỷ lệ thanh lọc / Bolus | 1-1800ml / h có thể điều chỉnh, ± 20% |
| Đặt tên cho sản phẩm | Bơm truyền dịch bệnh viện được chứng nhận CE / ISO |
|---|---|
| Khối lượng truyền | 0,01-9999,99ml, Từng bước 0,01ml |
| Lưu lượng dòng chảy | 0,01-1800ml / h , Từng bước 0,01ml / h |
| Sự chính xác | ± 5% |
| Tỷ lệ thanh lọc / Bolus | 1-2200ml / h, Từng bước 1ml / h |
| Tên sản phẩm | MÁY BƠM TRUYỀN ĐỘNG, MI27, CE / ISO THIẾT BỊ BỆNH VIỆN ĐƯỢC PHÊ DUYỆT |
|---|---|
| Khối lượng truyền | 0,01-9999,99ml, Từng bước 0,01ml |
| Lưu lượng dòng chảy | 0,01-1800ml / h , Từng bước 0,01ml / h |
| Độ chính xác truyền dịch | ± 5% |
| Tỷ lệ thanh lọc / Bolus | 1-1800ml / h có thể điều chỉnh, ± 20% |
| Tên | Bơm tiêm bệnh viện được chứng nhận CE / ISO |
|---|---|
| Khối lượng truyền | 0,01-9999,999ml, Từng bước 0,01ml |
| Kích thước sryinge | 2ml, 5ml, 10ml, 20ml, 30ml, 50 / 60ml |
| Tỷ lệ Bolus | 2ml syringe: 100ml/h; Ống tiêm 2ml: 100ml / h; 5ml syringe: 150ml/h; Ống tiê |
| Báo thức | Low battery; Pin yếu; Battery exhausted, Air in line, Door open, AC and DC off, Pau |