| Nguồn gốc | TRUNG QUỐC |
|---|---|
| Người mẫu Numbe | HE-K-6 |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Vật tư | Kim khí |
| Đơn xin | Phòng mổ, phòng mổ nội soi, |
| Tên | PM5000 12 inch Ecg Dạng sóng Di động ICU Đa thông số Máy theo dõi bệnh nhân y tế |
|---|---|
| từ khóa | ICU bệnh viện sử dụng máy theo dõi bệnh nhân Ecg |
| Kích thước | 324mmWx 324mmHx 183mmD |
| Màn hình | 12.1 inch TFT LCD |
| Nghị quyết | 800 x 600 pixel |
| Tên | Bơm truyền dịch linh hoạt Kẹp dòng chảy tự động được cấp nguồn tự động có thể xếp chồng lên nhau |
|---|---|
| Khối lượng truyền | 0,01-9999,99ml, Từng bước 0,01ml |
| Lưu lượng dòng chảy | 0,01-1800ml / h , Từng bước 0,01ml / h |
| Tỷ lệ thanh lọc / Bolus | 1-1800ml / h có thể điều chỉnh, ± 20% |
| sự chính xác | ± 5% |
| Tên | Quạt thông gió khẩn cấp giá cả phải chăng và dễ sử dụng cho COIVD-19 |
|---|---|
| Mô hình | Người chạy bộ |
| Đơn xin | Nhi khoa và người lớn |
| Vật tư | Kim khí |
| Chứng nhận | ISO 13485; ISO 9001 |
| Tên | Máy di động y tế CPAP tự động với máy tạo ẩm và mặt nạ S25 Purple Horn |
|---|---|
| Từ khóa | Máy tự động CPAP không xâm lấn với máy tạo ẩm và mặt nạ |
| trọng lượng | 0,8kg (không có máy tạo ẩm) |
| Vật chất | Nhựa |
| Nguồn năng lượng | Điện |
| Tên | Máy di động y tế CPAP tự động với máy tạo ẩm và mặt nạ S25 Purple Horn |
|---|---|
| Từ khóa | Máy tự động CPAP không xâm lấn với máy tạo ẩm và mặt nạ |
| Trọng lượng | 0,8kg (không có máy tạo ẩm) |
| Vật chất | Nhựa |
| Nguồn năng lượng | Điện |
| Tên | Quạt thông gió khẩn cấp giá cả phải chăng và dễ sử dụng cho COIVD-19 H-100C |
|---|---|
| Mô hình | Người chạy bộ |
| Đơn xin | Nhi khoa và người lớn |
| Vật tư | Kim khí |
| Chứng nhận | ISO 13485; ISO 9001 |
| Tên | Dụng cụ kiểm tra thiết bị y tế - G08, Máy phân tích dòng khí đa năng |
|---|---|
| Từ khóa | Máy thông gió Purple Horn |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Phân loại dụng cụ | Lớp I |
| Phạm vi sử dụng rộng rãi | Thích hợp cho máy gây mê và máy thở |
| Tên | Máy tạo độ ẩm hô hấp cho máy thông gió, sưởi ấm, phù hợp với máy thở nhập khẩu & nội địa; Phạm vi nh |
|---|---|
| Từ khóa | Máy thông gió Purple Horn |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Phạm vi sử dụng rộng rãi | Thích hợp cho máy gây mê và máy thở |
| Điều khoản thanh toán | T / T |