| Tên | Bàn điều chỉnh bằng tay bằng thép không gỉ y tế Purple Horn HE-608-T1 Bàn phẫu thuật |
|---|---|
| từ khóa | Sử dụng công nghệ truyền động đẩy điện |
| Đã trang bị | Chức năng đặt lại một phím |
| Cầu | Cầu thận tích hợp điện |
| Thiết kế | Đầu và tấm chân thiết kế hoán đổi cho nhau |
| Tên | HE-608-A Y tế OT Bàn mổ phẫu thuật điện đa chức năng Nhãn khoa |
|---|---|
| từ khóa | Dễ dàng thao tác các chức năng khác nhau của bảng. |
| Điều chỉnh bằng tay của Cầu thận tích hợp | 0-120 (mm) |
| Căn cứ | Thiết kế hình chữ T |
| Nệm | Bọt nhớ hai lớp 80mm |
| Tên | Y tế OT Bàn mổ phẫu thuật điện đa năng HE-608-A |
|---|---|
| từ khóa | Dễ dàng thao tác các chức năng khác nhau của bảng. |
| Điều chỉnh bằng tay của Cầu thận tích hợp | 0-120 (mm) |
| Căn cứ | Thiết kế hình chữ T |
| Nệm | Bọt nhớ hai lớp 80mm |
| Tên | Phòng phẫu thuật Bệnh viện Bàn hát điện, Bàn mổ Purple Horn Medical SXD8801 |
|---|---|
| từ khóa | Chức năng và sự thoải mái để tăng hiệu quả trong phòng mổ |
| Vật tư | Kim loại, thép, thép không gỉ |
| Pin dự phòng | ĐÚNG |
| Bắc cầu | ≥120mm |
| Tên | Bệnh viện phụ khoa điện Purple Horn SXD8801 Bàn vận hành thiết bị |
|---|---|
| từ khóa | Chức năng và sự thoải mái để tăng hiệu quả trong phòng mổ |
| Vật tư | Kim loại, thép, thép không gỉ |
| Pin dự phòng | ĐÚNG |
| Bắc cầu | ≥120mm |
| Tên | MÁY BƠM TRUYỀN NHIỄM CHÍNH XÁC DỄ SỬ DỤNG, MI22, CE / ISO THIẾT BỊ BỆNH VIỆN ĐƯỢC PHÊ DUYỆT |
|---|---|
| Khối lượng truyền | 0,1-9999,9ml, Từng bước 0,1ml |
| Lưu lượng dòng chảy | 0,1-1800ml / h , Từng bước 0,1ml / h |
| Sự chính xác | ± 5% |
| Tỷ lệ thanh lọc / Bolus | 1-1800ml / h có thể điều chỉnh, ± 20% |
| Tên | Máy bơm tiêm truyền sản phẩm thú y chất lượng CHINA, Mi23, Ce / Iso Nguồn cung cấp được chấp thuận |
|---|---|
| Khối lượng truyền | 0,01-9999,99ml, Từng bước 0,01ml |
| Lưu lượng dòng chảy | 0,01-1800ml / h , Từng bước 0,01ml / h |
| Sự chính xác | ± 5% |
| Tỷ lệ thanh lọc / Bolus | 1-2200ml / h, Từng bước 1ml / h |
| Tên của sản phẩm | MÁY BƠM TRUYỀN ĐỘNG, MI27, CE / ISO THIẾT BỊ BỆNH VIỆN ĐƯỢC PHÊ DUYỆT |
|---|---|
| Khối lượng truyền | 0,01-9999,99ml, Từng bước 0,01ml |
| Lưu lượng dòng chảy | 0,01-1800ml / h , Từng bước 0,01ml / h |
| Sự chính xác | ± 5% |
| Tỷ lệ thanh lọc / Bolus | 1-1800ml / h có thể điều chỉnh, ± 20% |
| Tên | MÁY BƠM INFUSION, MI23, Giá tốt THIẾT BỊ BỆNH VIỆN ĐƯỢC PHÊ DUYỆT CE / ISO |
|---|---|
| Khối lượng truyền | 0,01-9999,99ml, Từng bước 0,01ml |
| Lưu lượng dòng chảy | 0,01-1800ml / h , Từng bước 0,01ml / h |
| Sự chính xác | ± 5% |
| Tỷ lệ thanh lọc / Bolus | 1-2200ml / h, Từng bước 1ml / h |
| Tên | MÁY BƠM LẠNH, MI23, Chất lượng tốt CE / ISO THIẾT BỊ BỆNH VIỆN ĐƯỢC PHÊ DUYỆT |
|---|---|
| Khối lượng truyền | 0,01-9999,99ml, Từng bước 0,01ml |
| Lưu lượng dòng chảy | 0,01-1800ml / h , Từng bước 0,01ml / h |
| Sự chính xác | ± 5% |
| Tỷ lệ thanh lọc / Bolus | 1-2200ml / h, Từng bước 1ml / h |