| Tên | MÁY BƠM SYRINGE DỄ SỬ DỤNG TRUNG QUỐC, MS37, THIẾT BỊ ICU ĐƯỢC PHÊ DUYỆT CE / ISO |
|---|---|
| Khối lượng truyền | 0,01-9999,999ml, Từng bước 0,01ml |
| Kích thước sryinge | 2ml, 5ml, 10ml, 20ml, 30ml, 50 / 60ml |
| Tỷ lệ Bolus | 2ml syringe: 100ml/h; Ống tiêm 2ml: 100ml / h; 5ml syringe: 150ml/h; Ống tiê |
| Báo thức | Low battery; Pin yếu; Battery exhausted, Air in line, Door open, AC and DC off, Pau |
| Tên may moc | MÁY BƠM SYRINGE CHẤT LƯỢNG CAO, THIẾT BỊ ICU ĐƯỢC PHÊ DUYỆT MS37, CE / ISO |
|---|---|
| Khối lượng truyền | 0,01-9999,999ml, Từng bước 0,01ml |
| Kích thước sryinge | 2ml, 5ml, 10ml, 20ml, 30ml, 50 / 60ml |
| Tỷ lệ Bolus | 2ml syringe: 100ml/h; Ống tiêm 2ml: 100ml / h; 5ml syringe: 150ml/h; Ống tiê |
| Báo động chức năng | Low battery; Pin yếu; Battery exhausted, Air in line, Door open, AC and DC off, Pau |
| Tên | MÁY BƠM SYRINGE GIÁ THẤP HƠN, THIẾT BỊ ICU ĐƯỢC PHÊ DUYỆT MS37, CE / ISO |
|---|---|
| Khối lượng truyền | 0,01-9999,999ml, Từng bước 0,01ml |
| Kích thước sryinge | 2ml, 5ml, 10ml, 20ml, 30ml, 50 / 60ml |
| Tỷ lệ Bolus | 2ml syringe: 100ml/h; Ống tiêm 2ml: 100ml / h; 5ml syringe: 150ml/h; Ống tiê |
| Báo thức | Low battery; Pin yếu; Battery exhausted, Air in line, Door open, AC and DC off, Pau |
| Tên | GIÁ THẤP HƠN MÁY BƠM SYRINGE TRẮNG, MS37, CE / ISO THIẾT BỊ Y TẾ ĐƯỢC PHÊ DUYỆT |
|---|---|
| Khối lượng truyền | 0,01-9999,999ml, Từng bước 0,01ml |
| Kích thước sryinge | 2ml, 5ml, 10ml, 20ml, 30ml, 50 / 60ml |
| Tỷ lệ Bolus | 2ml syringe: 100ml/h; Ống tiêm 2ml: 100ml / h; 5ml syringe: 150ml/h; Ống tiê |
| Báo động máy | Low battery; Pin yếu; Battery exhausted, Air in line, Door open, AC and DC off, Pau |
| Tên | TRUNG QUỐC DỄ SỬ DỤNG MÁY BƠM SYRINGE TRẮNG, MS58, CE / ISO THIẾT BỊ ICU ĐƯỢC PHÊ DUYỆT |
|---|---|
| Khối lượng truyền | 0,01-9999,999ml, Từng bước 0,01ml |
| Kích thước sryinge | 2ml, 5ml, 10ml, 20ml, 30ml, 50 / 60ml |
| Tỷ lệ Bolus | 2ml syringe: 100ml/h; Ống tiêm 2ml: 100ml / h; 5ml syringe: 150ml/h; Ống tiê |
| Báo thức | Low battery; Pin yếu; Battery exhausted, Air in line, Door open, AC and DC off, Pau |
| Tên | MÁY BƠM SYRINGE CHÍNH XÁC TRUNG QUỐC CHẤT LƯỢNG TỐT, THIẾT BỊ ICU ĐƯỢC PHÊ DUYỆT MS58, CE / ISO |
|---|---|
| Khối lượng truyền | 0,01-9999,999ml, Từng bước 0,01ml |
| Kích thước sryinge | 2ml, 5ml, 10ml, 20ml, 30ml, 50 / 60ml |
| Tỷ lệ Bolus | 2ml syringe: 100ml/h; Ống tiêm 2ml: 100ml / h; 5ml syringe: 150ml/h; Ống tiê |
| Báo thức | Low battery; Pin yếu; Battery exhausted, Air in line, Door open, AC and DC off, Pau |
| Tên | TRUNG QUỐC DỄ SỬ DỤNG MÁY BƠM SYRINGE TRẮNG, MS32, CE / ISO THIẾT BỊ ICU ĐƯỢC PHÊ DUYỆT |
|---|---|
| Khối lượng truyền | 0,01-9999,999ml, Từng bước 0,01ml |
| Kích thước sryinge | 2ml, 5ml, 10ml, 20ml, 30ml, 50 / 60ml |
| Tỷ lệ Bolus | 2ml syringe: 100ml/h; Ống tiêm 2ml: 100ml / h; 5ml syringe: 150ml/h; Ống tiê |
| Báo thức | Low battery; Pin yếu; Battery exhausted, Air in line, Door open, AC and DC off, Pau |
| Tên | Sử dụng tại bệnh viện và gia đình Máy tạo oxy y tế SSL3C510 cho Purple Horn |
|---|---|
| từ khóa | Máy tạo oxy hoạt động ở nhiệt độ thấp và áp suất thấp |
| Nồng độ oxy | 93 ± 3% |
| Tiếng ồn | 53dB (A) |
| Trưng bày | Màn hình lớn thông minh hoạt động dễ dàng |
| Tên | Phòng phẫu thuật Hoạt động không bóng Đèn trần SX-II 700L Lực chữa lành |
|---|---|
| từ khóa | Trong hoạt động tiêm tĩnh mạch đèn không bóng |
| Số lượng bóng đèn | 80 chiếc |
| Độ sáng (Lux) | 40,0000—140,000Lux |
| Nhiệt độ màu (K) | 3700 nghìn ~ 5000 nghìn |
| Tên | HE-L700 Thiết bị bệnh viện Đèn phẫu thuật để kiểm tra Đèn hoạt động LED không bóng |
|---|---|
| từ khóa | 80 cái bóng đèn hoạt động bóng đèn không bóng |
| Độ sáng (có thể điều chỉnh) | 40.000-180.000Lux |
| Công suất tiêu thụ (W) | 80 |
| Vật tư | Kim loại, thép, thép không gỉ |