| Tên | MÁY BƠM INFUSION, MI23, THIẾT BỊ BỆNH VIỆN ĐƯỢC PHÊ DUYỆT CE / ISO chi phí thấp |
|---|---|
| Khối lượng truyền | 0,01-9999,99ml, Từng bước 0,01ml |
| Lưu lượng dòng chảy | 0,01-1800ml / h , Từng bước 0,01ml / h |
| Sự chính xác | ± 5% |
| Tỷ lệ thanh lọc / Bolus | 1-2200ml / h, Từng bước 1ml / h |
| Tên | MÁY BƠM INFUSION, MI23, giá xuất xưởng Trung Quốc THIẾT BỊ BỆNH VIỆN ĐƯỢC PHÊ DUYỆT CE / ISO |
|---|---|
| Khối lượng truyền | 0,01-9999,99ml, Từng bước 0,01ml |
| Lưu lượng dòng chảy | 0,01-1800ml / h , Từng bước 0,01ml / h |
| Sự chính xác | ± 5% |
| Tỷ lệ thanh lọc / Bolus | 1-2200ml / h, Từng bước 1ml / h |
| Tên sản phẩm | Máy bơm truyền siêu nhỏ chính xác, Giá nhà máy Trung Quốc Mi20, Thiết bị bệnh viện được phê duyệt Ce |
|---|---|
| Khối lượng truyền | 0,01-9999,99ml, Từng bước 0,01ml |
| Tốc độ truyền dịch | 0,01-1800ml / h , Từng bước 0,01ml / h |
| Sự chính xác | ± 5% |
| Tỷ lệ áp suất tắc mạch | Ba cấp độ: cao, trung bình, thấp |
| Tên | GIÁ TRUNG QUỐC MÁY BƠM SYRINGE CHÍNH XÁC, MS31, CE / ISO THIẾT BỊ BỆNH VIỆN ĐƯỢC PHÊ DUYỆT |
|---|---|
| Khối lượng truyền | 0,01-9999,999ml, Từng bước 0,01ml |
| Kích thước sryinge | 2ml, 5ml, 10ml, 20ml, 30ml, 50 / 60ml |
| Tỷ lệ Bolus | 2ml syringe: 100ml/h; Ống tiêm 2ml: 100ml / h; 5ml syringe: 150ml/h; Ống tiê |
| Báo thức | Low battery; Pin yếu; Battery exhausted, Air in line, Door open, AC and DC off, Pau |
| Tên sản phẩm | GIÁ TRUNG QUỐC MÁY BƠM SYRINGE CHÍNH XÁC, MS31, CE / ISO THIẾT BỊ BỆNH VIỆN ĐƯỢC PHÊ DUYỆT |
|---|---|
| Khối lượng truyền | 0,01-9999,999ml, Từng bước 0,01ml |
| Kích thước sryinge | 2ml, 5ml, 10ml, 20ml, 30ml, 50 / 60ml |
| Tỷ lệ Bolus | 2ml syringe: 100ml/h; Ống tiêm 2ml: 100ml / h; 5ml syringe: 150ml/h; Ống tiê |
| Báo động sản phẩm | Low battery; Pin yếu; Battery exhausted, Air in line, Door open, AC and DC off, Pau |
| Tên | TRUNG QUỐC GIÁ RẺ MÁY BƠM SYRINGE DỄ SỬ DỤNG, MS51, CE / ISO THIẾT BỊ ICU ĐƯỢC PHÊ DUYỆT |
|---|---|
| Khối lượng truyền | 0,01-9999,999ml, Từng bước 0,01ml |
| Kích thước sryinge | 2ml, 5ml, 10ml, 20ml, 30ml, 50 / 60ml |
| Tỷ lệ Bolus | 2ml syringe: 100ml/h; Ống tiêm 2ml: 100ml / h; 5ml syringe: 150ml/h; Ống tiê |
| Báo thức | Low battery; Pin yếu; Battery exhausted, Air in line, Door open, AC and DC off, Pau |
| Tên sản phẩm | TRUNG QUỐC GIÁ RẺ MÁY BƠM SYRINGE DỄ SỬ DỤNG, MS51, CE / ISO THIẾT BỊ ICU ĐƯỢC PHÊ DUYỆT |
|---|---|
| Khối lượng truyền | 0,01-9999,999ml, |
| Kích thước sryinge | 2ml, 5ml, 10ml, 20ml, 30ml, 50 / 60ml |
| Tỷ lệ Bolus | 2ml syringe: 100ml/h; Ống tiêm 2ml: 100ml / h; 5ml syringe: 150ml/h; Ống tiê |
| Báo thức | Low battery; Pin yếu; Battery exhausted, Air in line, Door open, AC and DC off |
| Tên | Sản phẩm tốt cho thú y được sản xuất tại Trung Quốc, Máy bơm truyền dịch, Mi25, Ce / Iso đã được phê |
|---|---|
| Khối lượng truyền | 0,01-9999,99ml, Từng bước 0,01ml |
| Lưu lượng dòng chảy | 0,01-1800ml / h , Từng bước 0,01ml / h |
| Tỷ lệ thanh lọc / Bolus | 1-2200ml / h, Từng bước 1ml / h |
| Sự chính xác | ± 5% |
| Tên | Sản xuất tại Trung Quốc Thiết bị thú y, Máy bơm truyền dịch, Mi25, Ce / Iso đã được phê duyệt |
|---|---|
| Khối lượng truyền | 0,01-9999,99ml, Từng bước 0,01ml |
| Lưu lượng dòng chảy | 0,01-1800ml / h , Từng bước 0,01ml / h |
| Tỷ lệ thanh lọc / Bolus | 1-2200ml / h, Từng bước 1ml / h |
| Sự chính xác | ± 5% |
| Nguồn gốc | TRUNG QUỐC |
|---|---|
| Số mô hình | HE-K-3 |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Vật tư | Kim khí |
| Chứng nhận chất lượng | CE ISO 13485 |