| Tên | máy thở gây mê |
|---|---|
| phân loại nhạc cụ | Hạng III |
| từ khóa | máy thở gây mê y tế |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Đăng kí | trẻ em và người lớn nhi khoa |
| Loại hình | Thiết bị & Phụ kiện gây mê, Máy gây mê, Dụng cụ thở |
|---|---|
| Phân loại dụng cụ | Cấp III |
| Tên sản phẩm | Máy gây mê bằng hơi nước trong bệnh viện, Máy gây mê dành cho người lớn, Máy gây mê có giá máy thở, |
| Đăng kí | Phòng mổ, áp dụng cho trẻ em và người lớn, Người lớn và trẻ em (từ 3kg trở lên) |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Loại | Thiết bị & Phụ kiện gây mê, Máy gây mê, Dụng cụ thở |
|---|---|
| Phân loại dụng cụ | Cấp III |
| Tên sản phẩm | Máy gây mê bằng hơi nước trong bệnh viện, Máy gây mê dành cho người lớn, Máy gây mê có giá máy thở, |
| Đơn xin | Phòng mổ, áp dụng cho trẻ em và người lớn, Người lớn và trẻ em (từ 3kg trở lên) |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Tên | Máy gây mê thú y, LV600 Trung Quốc giá xuất xưởng |
|---|---|
| Trưng bày | 8 ”TFT, Màn hình cảm ứng, Đèn chiếu sáng |
| Mô hình thông gió | VCV, PCV, Thủ công, SIMV-V ở chế độ chờ (Tùy chọn: SIMV-P, SPONT / PSV) |
| Khối lượng thủy triều | 20-1500ml (tùy chọn 10-1600ml), PEEP điện tử, Thông số cơ học phổi. |
| Dạng sóng | Paw-T, Flow-T, VT, CO2-T |
| Tên | Dễ sử dụng Máy gây mê thú y, LV600 Trung Quốc giá xuất xưởng Tốt sau dịch vụ |
|---|---|
| Trưng bày | 8 ”TFT, Màn hình cảm ứng, Đèn chiếu sáng |
| Mô hình thông gió | VCV, PCV, Thủ công, SIMV-V ở chế độ chờ (Tùy chọn: SIMV-P, SPONT / PSV) |
| Khối lượng thủy triều | 20-1500ml (tùy chọn 10-1600ml), PEEP điện tử, Thông số cơ học phổi. |
| Dạng sóng | Paw-T, Flow-T, VT, CO2-T |
| Tên | Hoạt động Sử dụng Độ sâu gây mê Màn hình đa thông số OSEN 8000D Purple Horn |
|---|---|
| từ khóa | Màn hình đa thông số độ sâu gây mê thế hệ mới nhất |
| Trưng bày | Màn hình lớn 12.1 TFT màu LCD |
| Phạm vi áp dụng | Người lớn, trẻ em và trẻ sơ sinh |
| Vật tư | Nhựa, thép |
| Tên | Hoạt động bệnh viện OSEN 8000D Sử dụng Màn hình đa tham số độ sâu gây mê |
|---|---|
| từ khóa | Màn hình đa thông số độ sâu gây mê thế hệ mới nhất |
| Trưng bày | Màn hình lớn 12.1 TFT màu LCD |
| Phạm vi áp dụng | Người lớn, trẻ em và trẻ sơ sinh |
| Vật tư | Nhựa, thép |
| Tên | Sơ cứu cầm tay OSEN 8000 Theo dõi Độ sâu Đa thông số Y học của Máy gây mê |
|---|---|
| từ khóa | Màn hình đa thông số độ sâu gây mê thế hệ mới nhất |
| Trưng bày | Màn hình lớn 12.1 TFT màu LCD |
| Phạm vi áp dụng | Người lớn, trẻ em và trẻ sơ sinh |
| Vật tư | Nhựa, thép |
| Tên | Cảm biến điện não đồ dùng một lần Các mô-đun tương thích giám sát 4 điện cực Purple Horn |
|---|---|
| từ khóa | Cảm biến điện não đồ 4 điện cực |
| Vật tư | Chất kết dính dẫn điện |
| Kích cỡ | 304 * 36mm |
| Loại khử trùng | 75% cồn |
| Tên | Bơm tiêm y tế & điện, đầu vào bàn phím, cấu hình dễ dàng, đã được phê duyệt Ce / Iso |
|---|---|
| Khối lượng truyền | 0,01-9999,99ml, Từng bước 0,1ml |
| Lưu lượng dòng chảy | 0,01-1800ml / h (tối đa) , Từng bước 0,1ml / h |
| Tỷ lệ thanh lọc / Bolus | 100-800ml / h (tối đa), tỷ lệ KVO 3ml / h hoặc 1ml / h hoặc = lưu lượng |
| sự chính xác | ± 2% |