| Vật tư | Thép không gỉ |
|---|---|
| tính năng | Không rò rỉ |
| Oem | Chấp nhận |
| Phong cách | Máy hóa hơi 3 trong 1 |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Loại | Thiết Bị & Phụ Kiện Gây Mê,Máy Gây Mê,Thiết Bị Thở |
|---|---|
| phân loại nhạc cụ | Hạng III |
| Tên sản phẩm | Máy gây mê hơi cho bệnh viện, Máy gây mê cho người lớn, Máy gây mê với giá máy thở, Máy gây mê cầm t |
| Ứng dụng | Phòng mổ,Áp dụng cho trẻ em và người lớn,Người lớn và trẻ em (trên 3kg) |
| bảo hành | 1 năm |
| Loại | Thiết Bị & Phụ Kiện Gây Mê,Máy Gây Mê,Thiết Bị Thở |
|---|---|
| phân loại nhạc cụ | Hạng III |
| Tên sản phẩm | Máy gây mê hơi cho bệnh viện, Máy gây mê cho người lớn, Máy gây mê với giá máy thở, Máy gây mê cầm t |
| Ứng dụng | Phòng mổ,Áp dụng cho trẻ em và người lớn,Người lớn và trẻ em (trên 3kg) |
| bảo hành | 1 năm |
| Loại | Thiết Bị & Phụ Kiện Gây Mê,Máy Gây Mê,Thiết Bị Thở |
|---|---|
| phân loại nhạc cụ | Hạng III |
| Tên sản phẩm | Máy gây mê hơi cho bệnh viện, Máy gây mê cho người lớn, Máy gây mê với giá máy thở, Máy gây mê cầm t |
| Ứng dụng | Phòng mổ,Áp dụng cho trẻ em và người lớn,Người lớn và trẻ em (trên 3kg) |
| bảo hành | 1 năm |
| Tên | Máy CPAP tự động cho gia đình Máy người dùng không xâm lấn S25 Siriusmed |
|---|---|
| Từ khóa | Máy CPAP để sử dụng tại nhà |
| Trọng lượng | 0,8kg (không có máy tạo ẩm) |
| Vật chất | Nhựa |
| Nguồn năng lượng | Điện |
| Kiểu | Thiết Bị & Phụ Kiện Gây Mê,Máy Gây Mê,Thiết Bị Thở |
|---|---|
| phân loại nhạc cụ | Hạng III |
| Tên sản phẩm | Máy gây mê hơi cho bệnh viện, Máy gây mê cho người lớn, Máy gây mê với giá máy thở, Máy gây mê cầm t |
| Ứng dụng | Phòng mổ,Áp dụng cho trẻ em và người lớn,Người lớn và trẻ em (trên 3kg) |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Tên | Máy tạo ẩm dòng chảy cao HFNC liệu pháp oxy dòng chảy lớn Máy tạo ẩm HFO-1 Siriusmed |
|---|---|
| từ khóa | Tiêu chuẩn an toàn HFNC tuân theo cao hơn |
| Trưng bày | Màn hình cảm ứng LCD màu |
| Độ ẩm đầu ra | > 33 mg / Lat37 ° C> 12mg / Lat 34 C> 12mg / Lat31'C |
| Phạm vi dòng chảy | Người lớn 10 đến 80 LPM |
| Tên | Máy tập trung oxy Sẵn sàng dự trữ tại nhà sử dụng oxy với chức năng nguyên tử hóa V series 5L |
|---|---|
| từ khóa | Tuổi thọ dài của sàng phân tử Máy tập trung oxy |
| Mức độ ồn | ≤40dB |
| Loại | Bộ máy hô hấp |
| Phạm vi dòng chảy | 0,6 --5L |
| Tên | Sử dụng tại bệnh viện và gia đình SL3C550 Máy tạo oxy áp suất thấp và nhiệt độ thấp cho Siriusmed |
|---|---|
| từ khóa | Máy tạo oxy hoạt động ở nhiệt độ thấp và áp suất thấp |
| Nồng độ oxy | 93 ± 3% |
| Tiếng ồn | 53dB (A) |
| Trưng bày | Màn hình lớn thông minh hoạt động dễ dàng |
| Tên | Máy di động y tế CPAP tự động với máy tạo ẩm và mặt nạ S25 Siriusmed |
|---|---|
| Từ khóa | Máy tự động CPAP không xâm lấn với máy tạo ẩm và mặt nạ |
| Trọng lượng | 0,8kg (không có máy tạo ẩm) |
| Vật chất | Nhựa |
| Nguồn năng lượng | Điện |