| Tên | Máy gây mê X30C |
|---|---|
| từ khóa | máy gây mê siriusmed |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| phân loại nhạc cụ | Hạng III |
| Phạm vi sử dụng rộng rãi | Thích hợp cho trẻ sơ sinh Nhi khoa và người lớn |
| Loại hình | Thiết bị & Phụ kiện gây mê, Máy gây mê, Dụng cụ thở |
|---|---|
| Phân loại dụng cụ | Cấp III |
| tên sản phẩm | Máy gây mê bằng hơi nước trong bệnh viện, Máy gây mê dành cho người lớn, Máy gây mê có giá máy thở, |
| Đăng kí | Phòng mổ, áp dụng cho trẻ em và người lớn, Người lớn và trẻ em (từ 3kg trở lên) |
| SỰ BẢO ĐẢM | 1 năm |
| Loại | Thiết bị & Phụ kiện gây mê, Điều khiển bằng điện tử, Máy gây mê, Máy hút |
|---|---|
| Phân loại dụng cụ | Cấp III |
| Tên sản phẩm | giá máy gây mê, Máy gây mê loại nào tốt, Máy gây mê thú y, Nhà máy gây mê y tế Trung Quốc Máy gây mê |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Đơn xin | Phòng mổ, áp dụng cho trẻ em và người lớn, người lớn, trẻ em |
| Loại | Thiết bị & Phụ kiện gây mê, Điều khiển điện tử, Máy gây mê |
|---|---|
| Phân loại dụng cụ | Cấp II |
| Tên sản phẩm | giá máy gây mê, Máy gây mê loại nào tốt, Máy gây mê thú y, Nhà máy gây mê y tế Trung Quốc Máy gây mê |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Điều khoản thanh toán | T / T |
| Loại | Thiết bị & Phụ kiện gây mê, Điều khiển bằng điện tử, Máy gây mê, Máy hút |
|---|---|
| Phân loại dụng cụ | Cấp III |
| Tên sản phẩm | giá máy gây mê, Máy gây mê loại nào tốt, Máy gây mê thú y, Nhà máy gây mê y tế Trung Quốc Máy gây mê |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Đơn xin | Áp dụng cho trẻ em và người lớn, người lớn, trẻ em |
| Loại | Thiết bị & Phụ kiện gây mê, Máy gây mê |
|---|---|
| Phân loại dụng cụ | Cấp II, cấp III |
| Tên sản phẩm | giá máy gây mê, Máy gây mê loại nào tốt, Máy gây mê thú y, Máy gây mê y tế Trung Quốc nhà máy Anasth |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Đơn xin | Phòng mổ, máy gây mê ICU, người lớn, trẻ em |
| Loại | Thiết bị & Phụ kiện gây mê, Điều khiển bằng điện tử, Máy gây mê, Máy hút |
|---|---|
| Phân loại dụng cụ | Cấp III |
| Tên sản phẩm | giá máy gây mê, Máy gây mê loại nào tốt, Máy gây mê thú y, Nhà máy gây mê y tế Trung Quốc Máy gây mê |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Đơn xin | Áp dụng cho trẻ em và người lớn, người lớn, trẻ em |
| Loại hình | Thiết bị & Phụ kiện gây mê, Máy gây mê, Dụng cụ thở |
|---|---|
| Phân loại dụng cụ | Cấp III |
| tên sản phẩm | Máy gây mê bằng hơi nước trong bệnh viện, Máy gây mê dành cho người lớn, Máy gây mê có giá máy thở, |
| Đăng kí | Phòng mổ, áp dụng cho trẻ em và người lớn, Người lớn và trẻ em (từ 3kg trở lên) |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Tên | Máy CPAP tự động cổ phiếu Trung Quốc Y tế với Máy tạo ẩm và Mặt nạ S25 Siriusmed |
|---|---|
| từ khóa | Máy CPAP với Máy tạo ẩm và Mặt nạ |
| Độ chính xác áp suất tĩnh | 0,5 cm H2O |
| Vật tư | Nhựa |
| Nguồn năng lượng | Điện |
| Tên | S25 Chăm sóc sức khỏe cho giấc ngủ Máy CPAP BIPAP tự động cho gia đình không xâm lấn |
|---|---|
| từ khóa | Máy CPAP để sử dụng tại nhà |
| Trọng lượng | 0,8kg (không có máy tạo ẩm) |
| Vật tư | Nhựa |
| Nguồn năng lượng | Điện |