| Tên | Máy tạo oxy di động Siriusmed OEM Máy tạo oxy gia đình dòng V |
|---|---|
| từ khóa | Hệ thống tự kiểm tra thông minh với mã lỗi hiển thị trên màn hình LCD. |
| Mức độ ồn | ≤40dB |
| Độ tinh khiết oxy | 93% ± 3% |
| Phạm vi dòng chảy | 0,6 --5L |
| Tên | Máy tạo biPAP di động y tế dòng LA với máy tạo ẩm và mặt nạ |
|---|---|
| từ khóa | Sử dụng tại nhà Máy BiPAP tự động |
| Islop | Tự động, cấp độ 1-6 |
| Vật tư | Kim loại, nhựa |
| Mức độ ồn | ≤30dB |
| Tên sản phẩm | THIẾT BỊ BỆNH VIỆN ĐƯỢC PHÊ DUYỆT CỦA CE / ISO DỄ SỬ DỤNG |
|---|---|
| Khối lượng truyền | 0,1-9999,9ml, Từng bước 0,1ml |
| Lưu lượng dòng chảy | 0,1-1800ml / h , Từng bước 0,1ml / h |
| Sự chính xác | ± 5% |
| Tỷ lệ thanh lọc / Bolus | 1-1800ml / h có thể điều chỉnh, ± 20% |
| Tên | TRUNG QUỐC DỄ SỬ DỤNG MÁY BƠM TRẮNG TRẮNG DỄ SỬ DỤNG, MI22, THIẾT BỊ Y TẾ ĐƯỢC CHẤP THUẬN CE / ISO |
|---|---|
| Khối lượng truyền | 0,1-9999,9ml, Từng bước 0,1ml |
| Lưu lượng dòng chảy | 0,1-1800ml / h , Từng bước 0,1ml / h |
| Sự chính xác | ± 5% |
| Tỷ lệ thanh lọc / Bolus | 1-1800ml / h có thể điều chỉnh, ± 20% |
| Tên | Máy tạo oxy Siriusmed V series 5L Máy tạo oxy y tế |
|---|---|
| từ khóa | Máy tập trung oxy làm việc liên tục trong 24 giờ |
| Mức độ ồn | ≤40dB |
| Loại | Bộ máy hô hấp |
| Phạm vi dòng chảy | 0,6 --5L |
| Tên | Bệnh viện V series 5L sử dụng bộ lọc gia đình sử dụng máy tạo oxy 96% Siriusmed |
|---|---|
| từ khóa | Máy tập trung oxy tiếng ồn siêu thấp |
| Mức độ ồn | ≤40dB |
| Loại | Bộ máy hô hấp |
| Phạm vi dòng chảy | 0,6 --5L |
| Tên | Máy thở di động - Dịch vụ khẩn cấp - Nhẹ và Thoải mái |
|---|---|
| Nguồn gốc | TRUNG QUỐC |
| Mô hình | Người chạy bộ |
| Đơn xin | Nhi khoa và người lớn |
| Vật tư | Kim khí |
| Tên | Máy CPAP tự động không xâm lấn với Máy tạo ẩm được làm nóng Máy người dùng S25 Siriusmed |
|---|---|
| Từ khóa | Máy không xâm lấn CPAP để sử dụng tại nhà |
| Cân nặng | 0,8kg (không có máy tạo ẩm) |
| Vật chất | Nhựa |
| Nguồn năng lượng | Điện |
| Tên | Máy CPAP tự động cho gia đình Máy người dùng không xâm lấn S25 Siriusmed |
|---|---|
| Từ khóa | Máy CPAP để sử dụng tại nhà |
| trọng lượng | 0,8kg (không có máy tạo ẩm) |
| Vật chất | Nhựa |
| Nguồn năng lượng | Điện |
| Vật tư | Thép không gỉ |
|---|---|
| tính năng | Không rò rỉ |
| Phong cách | Máy hóa hơi 3 trong 1 |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Oem | Chấp nhận |